วันเวลาปัจจุบัน 23 ส.ค. 2014, 04:28

โซนเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ Reply to topic  [ 2 โพสต์ ] 
โดย ข้อความ
 หัวข้อ: เชื่อต่อ wireless กับทั้งโทรศัพท์ โน๊ตบุ๊ค พีซี ไม่ได้ค่ะ
โพสต์โพสต์: 06 พ.ย. 2553, 05:32 

อยากทราบการตั้งค่า wireless เกี่ยวกับการเชื่อต่อโทรศัพท์ BB curve 8900 มันไม่สามารถเชื่อต่อได้ค่ะ บางครั้งได้แต่ก้อติดๆ ดับๆ ซึ่งปัญหานี้ได้ทำการโทรปรึกษากับทางคอเซนเตอร์แล้วและเค้าบอกจะเช็ครายละเอียดและจะติดต่อกลับ สองอาทิตย์แล้วยังมะติดต่อกลับสักทีค่ะ รบกวนด้วยนะคะ เพราะตั้งใจซื้อ ไวเลสเร้าเตอร์รุ่นนี้มาโดยเฉพาะเพื่อจะเล่นไวเลสกับ BB curve 8900 ติดต่อกลับมาได้ที่ kokodrink1@gmail.com ขอบคุณค่ะ บีบี [s15-1]

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว E-mail  

หัวข้อ: Reply: เชื่อต่อ wireless กับทั้งโทรศัพท์ โน๊ตบุ๊ค พีซี ไม่ได
โพสต์โพสต์: 22 ม.ค. 2555, 01:58 

เรียนคุณ babybebe

ตอนนี้ Security Mode ของตัว Router ใช้เป็นไหนอยู่ครับ ผมแนะนำให้ตั้งเป็น Security Mode: WPA2-PSK ครับผม ถ้าอาการไม่ดีขึ้นรบกวนติดต่อกลับมาอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณมากครับผม [s12-1]

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว E-mail  

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ Reply to topic  [ 2 โพสต์ ] 

โซนเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

ผู้ที่กำลังออนไลน์

ผู้ที่กำลังดูฟอรั่มนี้เป็นสมาชิก: ไม่มีสมาชิกใหม่ ท่าน และ 1 บุคคลทั่วไป

คุณ ไม่สามารถ โพสกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในฟอรั่มนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขโพสของคุณในฟอรั่มนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ ลบโพสของคุณในฟอรั่มนี้ได้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในฟอรั่มนี้ได้

ค้นหาสำหรับ:
ไปที่: